ประกาศเมื่อ 27 ตุลาคม 2566 เปิดอ่าน 52 ครั้ง พิมพ์
เมื่อวันที่ 25 ตุลาคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี ทำกิจกรรมส่งเสริมอนุรักษ์ พัฒนา และเพิ่มพื้นที่สีเขียว ร่วมทำความสะอาดถนนและที่สาธารณะและรณรงค์กำจัดแหล่งเพาะพันธ์ุลูกน้ำยุงลายในเขตพื้นที่อำเภอแม่ลาว
องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี ดำเนินโครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี ดำเนินการโครงการป้องกันและควบคุมโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี จัดประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับตำบล คณะกรรมการพัฒนาท้องถิ่น และคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนา