ประกาศเมื่อ 09 กันยายน 2565 เปิดอ่าน 79 ครั้ง พิมพ์
องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี ได้ดำเนินการจัดทำโครงการป้องกันและควบคุมโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ 2565 (ภายใต้โครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัย จากโรคพิษสุนัขบ้าฯ ) และได้มอบวัคซีนพร้อมอุปกรณ์ให้กับอาสาสมัครปศุสัตว์ ประจำตำบลในการดำเนินการในการฉีดวัคซีนป้องกันโรคให้กับประชากรสนุขและแมวในพื้นที่แล้ว
องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี ดำเนินโครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี ดำเนินการโครงการป้องกันและควบคุมโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี จัดประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับตำบล คณะกรรมการพัฒนาท้องถิ่น และคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนา