ประกาศเมื่อ 20 มกราคม 2566 เปิดอ่าน 65 ครั้ง พิมพ์
นายจำรัส คำแก่น นายกฯ พร้อมคณะผู้บริหาร พนักงานบุคลากรในสังกัด ร่วมโครงการ หน่วยพระราชทาน และประชาชนจิตอาสา "เราทำความดี ด้วยหัวใจ" กิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันสมเด็จพระนเรศวรมหาราช มี นายรุ่งโรจน์ ตันวุฒิ นายอำเภอแม่ลาว เป็นประธานในพิธี โดยดำเนินการปรับปรุงภูมิทัศน์ และทำความสะอาดบริเวณวัดสันปูเลย ณ วัดสันปูเลย หมู่ที่ 4 ตำบลบัวสลี อำเภอแม่ลาว จังหวัดเชียงราย
องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี ดำเนินโครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี ดำเนินการโครงการป้องกันและควบคุมโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลบัวสลี จัดประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับตำบล คณะกรรมการพัฒนาท้องถิ่น และคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนา